Loading...

Monday, November 8, 2010

HABARI MOTOMOTO NA ZA UKWELI JUU YA WATU MAARUFU

OFF SIDE
FILAMU MPYA YA  RAY ,KANUMBA, OPRA NA WENGINE KIBAO

KANUMBA, JB NA RAY
KANUMBA
RAY NA KANUMBA
HAWA JAMAA NI NOMA
WANOVYOSHOOT KAMA ULAYA
RAY AKIANGALI SCRIPT ZA FILAMU
RAY AKIWANA JB KTK MOJA YA SINI ZAO
KANUMBA NA REY
JB AKIWA NA RAY NA KANUMBA
RAY NA KANUMBA
HIPA SASA PICHA KALI YANI JB NA OPRA
KISHA ANATOKEA RAY NA KANUMBA
OPRA NAE ANAVYOPENDA SIFA HAPIGIWI ANACHEZA
OPRA AKIWA ANATAKA KUMPIGA BASTOLA KANUMBA
RAY SASA ANATOKEA WAKATI
KANUMBA KANUSURIKA KUFA
SASA HAPO ITAKUAJE
KANUMBA NA JB
BADHI YA WASANII WALIOPO NDANI YA
OFF SIDE
KANUMBA, REY NA JB
REY NA KANUMBA
REY
KANUMBA
CAMERA MAN
 KANUMBA NA RAY
JB NA OPRA
REY NA KANUMBA
KANUMBA NA OPRA
KANUMBA
SEND OFF YA THEA NA MIKE
UKUMBI ULIPENDEZA SANA
HAWA NAO EALIKUWEPO
HIVI NDIVYO ILOVYOKUWA KTK
SEND OFF YA THEA NA MIKE
JB NA OPRA NAO WALIKUWEPO
HUYU NI BABA TAKE THEA
THEA NA MUMEWE MIKE WAKITOKA
KUCHUKA  MSOSI


BAADHI YA FILAMU ALIZOCHEZA KANUMBA
HII NI FILAMU MPYA YA KANUMBA

BADHI YA FILAMU ALIZOCHEZA RAY (VICENT KIGOSI)

MSAFARA WA JK UKIWA ANAINGI TAIFA
MARAISI MBALIMBALI
karibu Tanzania
Usalama wa JK awkioshuka
JK akiwa anaingia ktk uwanja wa taifa DSM
Viongozi mbalimbali kaimba wimbo wa Tanzania Taifa DSM
Lipumbakutoka kushoto JK katikati na Seif
Hizi ndio mbinu za CCm
Huyu ndio Mpinzani wang mkubwa
Hongera kwa Kupewa urais tena
Tupo pamoja BABA
Dr.Shani akila kiapo
Hongera
Sasa umekuwa Rais kama mimi
Mambo mazuri sasa
Kaka nafuata nyayo zako sasa
Tanzania oyeeeeeeeeeeee
Lazima tupigane na umasikini

viongozi mbalimbali ktk sherehe za kumuapisha JK
Rais BUSH na Rais JAKAYA
LIPUMBA, JAKAYA NA MAALIM SEIF
JAKAYA NA MAMA JAKAYA
JAKAYA NA GADAFI
LIPUMBA NA MBOE
.......MWAKA HUU TUSHAPIGWA BAO LA WAZI ........
HII NDIO ILANI YA CUF
LADEJAYDEE AKIWA NA LIPUMBA
LIPUMBA AKIWA NALOWASA
...Wewe umechukua pesa za watanzani  sasa tugawane
Hongera Jakaya
cheti cha ushindi wa uchaguzi
Lipumba anampongeza JK baada ya kutangazwa mshindi
Huyu ni mtu wa watu
.......Hama Tanzania njoo ukae hapa.......
Nitakupa Nyumba ilee nyuma yetu
RAIS JAKAYA MRISHO KIKWETE
JAKAYA AKIWA NA OBAMA NA MAMAA OBAMA
POA MUMESHINDA LAKINI SI KWA KISHINDO
SASA BAADAE TUPANGE JINSI TUTAKAVYO IYONGOZA TZ
TWENDEZETU ULAYA
KIKWETE AKIWA NA WAGENI
JAKAYA NA OBAMA
mama mashauzi akiwa na dida
dida akizirudi kuonesha owezo

rose jimama nae akijibu mapigo ya dida

dida na mashogazake wakina na biharusi katika picha ya pamoja

mama niperadhi niipe radhi........................
hapa nilipo mashetani mama ninamashetani eeh............

kuna mkanda wa suruali huu ni mkada wa pesa
KEKI YA 100.5 TIMES RADIO

dida mzee yusuph akikata keki ya 100.5 mguso wa jamii

kundi la jahazi likitoa ladha

mama isha mashauzi aklitawala jukwaa

HUKU NDIKO ILIKOANZA TAARAB

Huyu ndio mfalame wa taarab na ni doctor wa mapenzi

kundi la jahazi likiwa 100.5 kwa mahojiano

mwanahawa ally na dida ndani ya traventain

na wewe unata kama hiiiiiii,,,,,,,,,,,,,,,,,,

amogo akiwa na wenzake radio times 100.5

mfalme Mzee yusuph akitoa show kabambe

Dida nae akijaribu kuimba kufuata fani ya mumewe mtarajiwa

ajali ya gari

ajali ya ndege ya JWTZ

Muasisi wa Taarab na ni Mkemwenza na Dida

...................daladala...............

studio iliyopo ndani ya daladalaaaaaaaaaaaaaa

panda humu toa maoni yako........

Nampa mahabuba mpenzi ninae mtaka, Nampa mahabuba mpenzi ninae mtaka
Amini yangu mahaba sitoi kama sadaka, Amini yangu mahaba sitoi kama sadaka



dida katika kilimanjaro music award


Sio anatisha kwenye utangazaji tu mpaka kutikisa nyonga
arererererrerererererererereeeeeee

siku mojamoja unijiachia bwana
mwanamke mashauzi 


Dida na Bi hindu

wakina dada wanatikisa nyonga ufukweni


Huyu ndio MFALME wa TAARAB

STUDIO YA 100.5


Isha mashauzi

Jahazi wakiwa wanatoa burudani kwa wapenzi wa kundi hilo

Jahazi wakiwa studio za 100.5 wakihijiwa

Jahazi wakiwa ktk tamasha la sauti za busara ZNZ

MKALI WA TAARAB


Maryam migomba aka mami

Barthday ta 100.5

Mama mashauzi

Khadija yusuph akiwa na wifi yake Leyla Rashid

Mfalme akiwapa mashabiki wake stile ya miduku



First lady wa Jahazi akitoa ladha

KAKA NA DADA
Udugu hazina yetu muhimu kutoka kwa wazee wetu wa damu

Mzee yusuph

Huu ndio mfano wa udugu wa kweli

Prof.mzee yusuph akiwa na Maimatha


NATAKA PAJA MIE HAKINITOSHI KIPAPATILO

wanzanzibar halisi sio wakuchovya

maalim seif sharif hamad akimpongeza Dr.Jakaya mara tu baada
ya kuapishwa kuwa Rais wa Taznania kwa mara ya pili

akiwa kazini kumbe anakuwa katulia kama sio yeye
...........HUWEZI KULA BILA YA KULIWA..................
.................LAZIMA ULIWE KIDOGO NDIPO ULE..................
............SINA MAANA MBAYA ................

nimekukubali wananchi wako wanakukubali sana
nitakuita nami uje kunipigia kampeni DRC ou sio mwanangu

Wewe ni noma ...............
wacha masihara yako Mr.Mugabe

Twende huku nami unifundishe siasa za kidiplomasia

Kutoka kulia rais wa Zambia, Afrika kusini, Tanzania, Kenya na DRC
katika picha ya pamoja


Hii ndio sheria yetu
Mwanasheria mkuu wa serekali baada ya kula kiapo

mwanasheria mkuu anakula kiapo mbele ya Rais

Nipe baba nikawapeleke mpelampela
mpaka watajuta kukufahamu



 
MELI KUBWA SANA KUSHAWAHI KUPANDA AU HATA KUIONA








































TANZANIA NI NZURI ILA
TWIGA AKIWA KTK POZI

Makamu wa raisi wa Tanzania

Bilal kashaanza kazi

HAYA NI MAAJABU YA ALLAH
Mbuzi kajichora ALLAh

Mti nao unarukuu baada ya binaadamu kukataa kufaja ibada

MIUJIZA YA ALLAH

RAIS WA ZANZIBAR AMUAPISHA MWANASHERIA MKUU

TANZANIA INA MALIASILI NYINGI

HAWA WOTE WAPO TANZANIA

PIA NAWA WAPO TZ


MIUJUZA YA ALLAH KIPINDI CHA SUNAMI

MITI ILIOJIANDIKA JINA LA ALLAH

HAWA NDIO MATAJIRI WA DUNI MWAKA 2010

MIUJIZA YA ALLAH

HII NAYO NI MIUUZA